Koyarwa a kan ƙaramin ƙasa babban saitin kofin sha

Har ila yau murfin kofin ruwan kayan aiki ne mai matukar amfani ga mutane da yawa, musamman ma wadanda ke son yin shayin lafiyarsu kuma kawai suna shan kofi a gida lokacin fita.Dangane da nau'in kofin, akwai nau'ikan hannayen riga na kofin ruwa iri-iri, gami da madaidaiciyar nau'in, nau'i mai tsayi, da sauransu. A yau muna koyon yadda ake haɗa murfin kofin ruwa wanda ya dace da ƙananan ƙasa da manyan baki.Zaren nuni: auduga maras kyau (sauran zaren irin su zaren ribbon, zaren siliki na kankara, da sauransu suna da karɓa).

Murfin kofin ruwa

Saboda girman kofuna za su bambanta, tsarin da nake bayani shine a bar kowa ya koyi takamaiman ƙa'idodin kuma ya yi amfani da su cikin sassauƙa.Mun fara daga kasan madauki, zagaye na farko: madauki, ƙugiya 8 gajeren gajere a cikin madauki (ba a cirewa ba, ƙuƙwalwar madauki, ƙara maɓallin alamar a kan madaidaicin farko na kowane zagaye);zagaye na biyu: ƙulla kowane ɗinki 2 gajere, 16 ɗin gaba ɗaya;Zagaye na 3: Ƙara 1 ɗinki kowane ɗayan, 24 ɗin gaba ɗaya;Zagaye na 4: Ƙara 1 dinki kowane 2 ɗinki, 32 ɗin gaba ɗaya;Zagaye 5: Ƙara 1 dinki kowane 3 ɗinki, 40 a cikin duka Allura;Zagaye na 6: Ƙara 1 stitch kowane 5 stitches, jimlar 48 stitches.Ta wannan hanyar, haɗa shi har sai ya dace da girman kasan kofin.

Game da haɗa kasan kofin, kowa zai iya daidaita shi da kansa.Da farko, dubi girman kasan kofin.Na biyu, duba sashin ƙirar ƙwanƙwasa na jikin kofin da adadin ɗinkin da ake buƙata don ƙirar.Sa'an nan kuma mu koma don tsara kofin.A kasa, wane irin lambar dinki yayi kama?Bayan ƙara stitches daga baya, zai iya zama adadin adadin da ya dace da samfurin.Sa'an nan kuma mu koma ga koyawa.Bayan girman ƙasa ya dace, muna haɗa wani sashi ba tare da ƙarawa ko raguwa ba.A mafi fadi yankin, muna bukatar mu ƙara allura sake.Sa'an nan kuma mu ƙulla wani sashe ba tare da ƙara ko raguwa ba, sannan mu ƙara dinki a wurin da aka fadada.Ba a ƙara ƙara ko raguwa, da sauransu.

Lokacin da muka yi kwalliya, za mu iya sanya ƙoƙon a ciki yayin tsuguno don kwatanta ko girman ya dace.Bugu da ƙari, lokacin da muka ƙara allura, dole ne mu lissafta adadin dinki.Jimlar adadin stitches bayan ƙarawa dole ne ya dace da adadin ƙirar ƙirar.Sashin ƙirar kofin kamar wannan kawai yana buƙatar adadin dinki, don haka yana da sauƙi a yi.Tukwici na abokantaka: Don ƙara ɗan gajeren stitches, za mu iya zana 2 gajeren stitches a cikin 1 dinki, amma idan kuna tunanin ratar ƙugiya za ta fi girma kuma ba ta da kyau, za ku iya fara ɗaukar nau'i na rabi na biyu da ƙugiya 1 gajeren dinki, sa'an nan kuma ku ɗauki sutura. allura da tsumma 1 gajeren dinki.Bayan an haɗa ƙananan ɓangaren kofin, za mu fitar da sutura ta farko a zagaye na ƙarshe, sa'an nan kuma shigar da ɓangaren ɓangaren ɓangaren saman kofin.

Daga nan sai a danka madaurin kai tsaye, sai a fara kurba guntun dinki guda 7, sannan a mayar da shi baya da baya sannan a datse gajerun dinki guda 7 har tsawon lokacin da ake bukata ya kai, sai a fasa zaren a bar karshen zaren (bayanin kula: Hakanan zaka iya sa shi cikin wata igiya. madauri styles).Sa'an nan kuma saka ƙarshen zaren a cikin allurar dinki, kuma a mirgine alluran guda 7 daidai da wancan gefe, allura daya a lokaci guda.A ƙarshe, za ku iya haɗa wasu ƙananan kayan ado kuma ku rataye su a kai, wanda zai yi kyau da kyau.To, an gama murfin kofin ruwan nan.Idan kun ci karo da irin wannan kofin tare da ƙaramin ƙasa da babban baki nan gaba, zaku iya tsara shi da kanku ~!

 


Lokacin aikawa: Nov-02-2023